Tin Kinh Tế K52
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tin Kinh Tế K52

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn Tin Kinh Tế K52 - Trường Đại học Mỏ - Địa Chất Hà Nội

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

ôi ôi cái nút thanks!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Zeit
Zeit

ôi ôi cái nút thanks!! Vide
Bài gửiTiêu đề: ôi ôi cái nút thanks!!   ôi ôi cái nút thanks!! I_icon_minitime17/12/2009, 12:05 am

Admin ơi, tình hình là em thắc mắc suốt từ chiều đến giờ. Là thế này : em lăng quăng trên đây, đọc bài của mọi người mà em xúc động quá, nhiều bạn gửi những bài hát rất chi là hay ( mặc dù chưa nghe nhưng em đoán thế ^^ ), có bạn up những tài liệu rất chi là bổ ích, tài liệu mà admin cũng download đó. Nhưng mà khổ nỗi không thể tìm đâu ra cái nút thanks để mà cám ơn các bạn. Em là em thấy áy náy lắm ý. Very Happy
Còn nữa, nhỡ đâu em chém cha chém chổ chúng nó thấy hay chúng nó mún thanks em thì sao, vấn đề này quan trọng lắm đấy.
ôi ôi cái nút thanks!! 930336
Thế nên thay mặt anh chị em, đề nghị admin bớt chút thời gian ra test lại dùm nha ôi ôi cái nút thanks!! 888331
Mai là phải có đấy bác nhá lol!
power of love
power of love

Bài gửiTiêu đề: Re: ôi ôi cái nút thanks!!   ôi ôi cái nút thanks!! I_icon_minitime17/12/2009, 12:11 am

ôi ôi cái nút thanks!! 329567 e cũng đồng í với í kiến of Zeit, a admin coi xem thế nào naz! đọc bài of mọi ng viết thấy hay wa mà e chẳng thấy nút thank đâu cũng thấy bất sờ tiện ôi ôi cái nút thanks!! 890218
OH !
OH !
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ôi ôi cái nút thanks!!   ôi ôi cái nút thanks!! I_icon_minitime17/12/2009, 7:39 am

thích thanks thì cứ post bài ở dưới

cần gì nút niếc cho mệt ôi ôi cái nút thanks!! 390808
https://tinkt.forum-viet.net
Doremon
Doremon

Bài gửiTiêu đề: Re: ôi ôi cái nút thanks!!   ôi ôi cái nút thanks!! I_icon_minitime17/12/2009, 9:37 am

Ôi,anh khỉ đúng là admin.Nói đâu ra đấy ôi ôi cái nút thanks!! 177663
CaoBeo
CaoBeo

Bài gửiTiêu đề: Re: ôi ôi cái nút thanks!!   ôi ôi cái nút thanks!! I_icon_minitime17/12/2009, 12:22 pm

Ko phải cần nút thank đâu vì có để nut thank thi tôi cũng ko ấn đâu đừng để vào mất thời gian

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ôi ôi cái nút thanks!!   ôi ôi cái nút thanks!! I_icon_minitime

ôi ôi cái nút thanks!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang